Responsive Theme - en to kn translation catalogue (170 entries)

en: Pages:
kn: ಪುಟಗಳು:

en: &#8249; Older posts
kn: &#8249; ಹಳೆಯ ಲೇಖನಗಳು

en: Newer posts &#8250;
kn: ಹೊಸ ಲೇಖನಗಳು &#8250;

en: Read more &#8250;
kn: ಮುಂದೆ ಓದಿ &#8250;

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
kn: ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಮೂಲಕ ರಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ಒದಗಿಸಿ.

en: &#8249; Older comments
kn: &#8249; ಹಳೆಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Newer comments &#8250;
kn: ಹೊಸ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು &#8250;

en: Pings&#47;Trackbacks
kn: ಪಿಂಗ್ ಗಳು &#47; ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಗಳು

en: %1$d %2$s for "%3$s"
kn: %1$d %2$s ಗೆ "%3$s"

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: E-mail
kn: ಇಮೇಲ್

en: Website
kn: ಜಾಲತಾಣ

en: scroll to top
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು

en: powered by
kn: ಇವರಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ

en: &#8249; Return to
kn: &#8249; ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ

en: No Comments &darr;
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿಲ್ಲ &darr;

en: 1 Comment &darr;
kn: 1 ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ &darr;

en: % Comments &darr;
kn: % ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು &darr;

en: One comment on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s comments on &ldquo;%2$s&rdquo;
kn[0]: &ldquo; ಮೇಲೆ %1$s ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು; %2$s &rdquo;

en: Tagged with:
kn: ಓದುಗುರುತು ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ:

en: Posted in %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಣೆ ಗೊಂಡಿದೆ

en: Edit
kn: ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿ

en: 404 &#8212; Fancy meeting you here!
kn: 404 &#8212; ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯ್ತು!

en: Don&#39;t panic, we&#39;ll get through this together. Let&#39;s explore our options here.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹೆದರ ಬೇಡಿ, ನಾವು ಇದರಿಂದ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹೊರ ಬರುವ. ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನುಪರಿಶೀಲಿಸುವ.

en: You can return %s or search for the page you were looking for.
kn: ನೀವು ಹಿಂದಿರುಗಬಹುದು %s ಇಲ್ಲವೆ, ನೀವು ಬಯಸಿದ ಪುಟ ಹುಡುಕಬಹುದು.

en: Home
kn: ಮುಖಪುಟ

en: &larr; Home
kn: &larr; ಮುಖಪುಟ

en: Daily Archives: %s
kn: ದೈನಂದಿನ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: %s

en: Monthly Archives: %s
kn: ಮಾಸಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: %s

en: Yearly Archives: %s
kn: ವಾರ್ಷಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳು: %s

en: Blog Archives
kn: ಬ್ಲಾಗ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: Your search for %s did not match any entries.
kn: ನೀವು ಹುಡುಕಲ್ಪಟ್ಟ %s ಯಾವುದೇ ನಮೂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Permanent Link to %s
kn: ಶಾಶ್ವತ ಕೊಂಡಿ (ಲಿಂಕ್): %s

en: Search results for: %s
kn: %s : ನ ಹುಡುಕಲಾದ ಫಲಿತಾಂಶ

en: search here &hellip;
kn: ಇಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಿ &hellip;

en: Go
kn: ಹೋಗಿ

en: Image Information
kn: ಚಿತ್ರ ಮಾಹಿತಿ

en: Full Size:
kn: ಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರದ:

en: Aperture: f&#47;
kn: ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ (ಅಪರ್ಚರ್): f&#47;

en: Focal Length:
kn: ನಾಭಿದೂರ (ಫೋಕಲ್ ಲೆಂತ್):

en: mm
kn: ಮಿಮೀ

en: ISO:
kn: ಐಎಸ್ಒ:

en: Shutter:
kn: ಶಟರ್:

en: Camera:
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ:

en: In Archive
kn: ಹಿಂದಿನ ದಾಖಲೆಗಳು

en: Home Widget 1
kn: ಮುಖಪುಟ ವಿಡ್ಜೆಟ್ 1

en: This is your first home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 6th widget from the top in area 6 called Home Widget 1. Title is also manageable from widgets as well.
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮುಖಪುಟ ವಿಜೆಟ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ. ಇದನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲು Appearance > Widgets ಗೆ ಹೋಗಿ Home ವಿಜೆಟ್ 1 ಎಂಬ ಪ್ರದೇಶ-6ರ ಮೇಲಿನಿಂದ 6ನೆ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕೂಡ Widgets ನಲ್ಲಿಯೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Home Widget 2
kn: ಮುಖಪುಟ ವಿಡ್ಜೆಟ್ 2

en: This is your second home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 7th widget from the top in area 7 called Home Widget 2. Title is also manageable from widgets as well.
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಎರಡನೆಯ ಮುಖಪುಟ ವಿಜೆಟ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ. ಇದನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲು Appearance > Widgets ಗೆ ಹೋಗಿ Home ವಿಜೆಟ್ 2 ಎಂಬ ಪ್ರದೇಶ-7ರ ಮೇಲಿನಿಂದ 7ನೆ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕೂಡ Widgets ನಲ್ಲಿಯೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: Home Widget 3
kn: ಮುಖಪುಟ ವಿಡ್ಜೆಟ್ 3

en: This is your third home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 8th widget from the top in area 8 called Home Widget 3. Title is also manageable from widgets as well.
kn: ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೂರನೆಯ ಮುಖಪುಟ ವಿಜೆಟ್ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ. ಇದನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸಲು Appearance > Widgets ಗೆ ಹೋಗಿ Home ವಿಜೆಟ್ 3 ಎಂಬ ಪ್ರದೇಶ-8ರ ಮೇಲಿನಿಂದ 8ನೆ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಕೂಡ Widgets ನಲ್ಲಿಯೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.

en: About
kn: ನಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ

en: Categories
kn: ವಿಭಾಗಗಳು

en: Latest Posts
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಲೆಖನಗಳು

en: Pages
kn: ಪುಟಗಳು

en: Top Menu
kn: ಮೇಲಿನ ಸಲಹಾಕಾರ(ಮೆನು)

en: Header Menu
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಲಹಾಕಾರ

en: Sub-Header Menu
kn: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸಲಹಾಕಾರ

en: Footer Menu
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಸಲಹಾಕಾರ

en: Page %s
kn: ಪುಟ %s

en: <span class="%1$s">Posted on </span>%2$s<span class="%3$s"> by </span>%4$s
kn: <span class="%1$s"></span>%2$s ರಂದು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ <span class="%3$s"> </span>%4$s ರಿಂದ

en: View all posts by %s
kn: ಎಲ್ಲ ಲೇಖನಗಳನ್ನು(ಪೋಸ್ಟ್ ಗಳನ್ನು) ನೋಡಿ: %s

en: Archive for %s
kn: %s ನ ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: Posts tagged %s
kn: ಓದುಗುರುತು ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ ಲೇಖನಗಳು %s

en: Error 404
kn: ದೋಷ 404

en: More Themes
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಥೀಮ್ ಗಳು

en: Showcase
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು

en: Main Sidebar
kn: ಮುಖ್ಯ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ(ಸೈಡ್ಬಾರ್)

en: Area 1 - sidebar.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 1 - sidebar.php

en: Right Sidebar
kn: ಬಲ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ

en: Area 2 - sidebar-right.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 2 - sidebar-right.php

en: Left Sidebar
kn: ಎಡ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ

en: Area 3 - sidebar-left.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 3 - sidebar-left.php

en: Left Sidebar Half Page
kn: ಎಡ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ ಅರ್ಧ ಪುಟ

en: Area 4 - sidebar-left-half.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 4 - sidebar-left-half.php

en: Right Sidebar Half Page
kn: ಬಲ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ ಅರ್ಧ ಪುಟ

en: Area 5 - sidebar-right-half.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 5 - sidebar-right-half.php

en: Area 6 - sidebar-home.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 6 - sidebar-home.php

en: Area 7 - sidebar-home.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 7 - sidebar-home.php

en: Area 8 - sidebar-home.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 8 - sidebar-home.php

en: Gallery Sidebar
kn: ಚಿತ್ರ ಗ್ಯಾಲರಿ ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ

en: Area 9 - sidebar-gallery.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 9 - sidebar-gallery.php

en: Colophon Widget
kn: Colophon ವಿಜೆಟ್

en: Area 10 - sidebar-colophon.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 10 - sidebar-colophon.php

en: Top Widget
kn: ಮೇಲಿನ ವಿಜೆಟ್

en: Area 11 - sidebar-top.php
kn: ಪ್ರದೇಶ 10 - sidebar-top.php

en: Blog (full posts)
kn: ಬ್ಲಾಗ್(ಪೂರ್ತಿ ಲೇಖನ)

en: Blog Excerpt (summary)
kn: ಬ್ಲಾಗ್ ನ ಆಯ್ದ ಭಾಗ(ಸಾರಾಂಶ)

en: Content/Sidebar
kn: ವಿಷಯ/ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ

en: Sidebar/Content
kn: ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ/ವಿಷಯ

en: Content/Sidebar Half Page
kn: ವಿಷಯ/ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ ಅರ್ಧ ಪುಟ

en: Sidebar/Content Half Page
kn: ಪಾರ್ಶ್ವಪಟ್ಟಿ/ವಿಷಯ ಅರ್ಧ ಪುಟ

en: Full Width Page (no sidebar)
kn: ಪೂರ್ಣ ಅಗಲದ ಲೇಖನ

en: Landing Page (no menu)
kn: ಇಳಿದಾಣ (ಸಲಹಾಕಾರವಿಲ್ಲ)

en: Sitemap
kn: ಜಾಲತಾಣ ನಕ್ಷೆ

en: Layout
kn: ವಿನ್ಯಾಸ

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Hello, World!
kn: ಹೆಲ್ಲೊ, ಗೆಳಯರೆ!

en: Your H2 subheadline here
kn: ನಿಮ್ಮ H2 ಉಪ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲಿ

en: Your title, subtitle and this very content is editable from Theme Option. Call to Action button and its destination link as well. Image on your right can be an image or even YouTube video if you like.
kn: ನಿಮ್ಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಇದೇ ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಷಯವನ್ನು ಕೂಡ ಥೀಮ್ ನ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಂದ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಬಹುದು. ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಟನ್ ಮತ್ತು ಅದರ ತಾಣ ಸಹ.ನಿಮ್ಮ ಬಲಗಡೆ ಇರುವ ಚಿತ್ರವು, ನಿಮ್ಮ ಬಯಕೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಚಿತ್ರ ಇಲ್ಲವೆ YouTube ವೀಡಿಯೊ ಆಗಿರಬಹುದು.

en: Call to Action
kn: ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು

en: Theme Options
kn: ಥೀಮ್ ನ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Options Saved
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Theme Elements
kn: ಥೀಮ್ ನ ಅಂಶಗಳು

en: Disable Breadcrumb Lists?
kn: ಬ್ರೆಡ್ಕ್ರಂಬ್ ಅನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು?

en: Check to disable
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Disable Call to Action Button?
kn: ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಬಟನ್ ಅನ್ನುನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು?

en: Save Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Restore Defaults
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಗಳನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು

en: Logo Upload
kn: ಲಾಂಛನ(ಲೋಗೋ) ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Custom Header
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಕರಿಸಿದ(ಕಸ್ಟಮ್) ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Need to replace or remove default logo?
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಾಂಛನವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಅಥವಾ ಬದಲಾಯಿಸಿ?

en: <a href="%s">Click here</a>.
kn: <a href="%s">ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ</a>

en: Home Page
kn: ಮುಖಪುಟ

en: Headline
kn: ತಲೆಪಂಕ್ತಿ(ಹೆಡ್ಲೈನ್)

en: Enter your headline
kn: ನಿಮ್ಮ ತಲೆಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Subheadline
kn: ಉಪತಲೆಪಂಕ್ತಿ(ಸಬ್ ಹೆಡ್ಲೈನ್)

en: Enter your subheadline
kn: ನಿಮ್ಮ ಉಪತಲೆಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Content Area
kn: ವಿಷಯದ ಪ್ರದೇಶ

en: Enter your content
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Call to Action (URL)
kn: ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ(URL)

en: Enter your call to action URL
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Call to Action (Text)
kn: ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ(ಹೇಳಿಕೆ/Text)

en: Enter your call to action text
kn: ನಿಮ್ಮ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Featured Content
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾದ ವಿಷಯ

en: See Docs
kn: ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: Paste your shortcode, video or image source
kn: ನಿಮ್ಮ shortcode, ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಅಂಟಿಸಿ

en: Default Layouts
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವಿನ್ಯಾಸಗಳು

en: Default Static Page Layout
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಥಾಯಿ ಪುಟ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Default Single Blog Post Layout
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಏಕ ಬ್ಲಾಗ್ ಲೇಖನ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Default Blog Posts Index Layout
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬ್ಲಾಗ್ ಲೇಖನದ ಸೂಚ್ಯಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Webmaster Tools
kn: ಪರಿಣಿತರ(ವೆಬ್ಮಾಸ್ಟರ್) ಉಪಕರಣಗಳು

en: Google Site Verification
kn: Google ಜಾಲತಾಣ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

en: Enter your Google ID number only
kn: ನಿಮ್ಮ Google ID ಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಮೂದಿಸಿ

en: Bing Site Verification
kn: Bing ಜಾಲತಾಣ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

en: Enter your Bing ID number only
kn: ನಿಮ್ಮ Bing ID ಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಮೂದಿಸಿ

en: Yahoo Site Verification
kn: Yahoo ಜಾಲತಾಣ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣ

en: Enter your Yahoo ID number only
kn: ನಿಮ್ಮ Yahoo ID ಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಮೂದಿಸಿ

en: Site Statistics Tracker
kn: ಜಾಲತಾಣ ಅಂಕಿಅಂಶ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು

en: Leave blank if plugin handles your webmaster tools
kn: ನಿಮ್ಮ ಪರಿಣಿತರ(ವೆಬ್ಮಾಸ್ಟರ್) ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು(Tools) ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್(plugin) ನಿಭಾಯಿಸುತ್ತದೆಯಾದರೆ, ಇದನ್ನು ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

en: Google Analytics, StatCounter, any other or all of them.
kn: Google Analytics, StatCounter, ಇತರೆ ಯಾವುದಾದರು ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ

en: Social Icons
kn: ಸಾಮಾಜಿಕ ಲಾಂಛನಗಳು

en: Enter your Twitter URL
kn: ನಿಮ್ಮ Twitter URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your Facebook URL
kn: ನಿಮ್ಮ Facebook URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your LinkedIn URL
kn: ನಿಮ್ಮ LinkedIn URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your YouTube URL
kn: ನಿಮ್ಮ YouTube URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your StumbleUpon URL
kn: ನಿಮ್ಮ StumbleUpon URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your RSS Feed URL
kn: ನಿಮ್ಮ RSS Feed URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your Google+ URL
kn: ನಿಮ್ಮ Google+ URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your Instagram URL
kn: ನಿಮ್ಮ Instagram URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your Pinterest URL
kn: ನಿಮ್ಮ Pinterest URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your Yelp! URL
kn: ನಿಮ್ಮ Yelp! ಜಾಲತಾಣ ವಿಳಾಸವನ್ನು(URL) ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your Vimeo URL
kn: ನಿಮ್ಮ Vimeo ಜಾಲತಾಣ ವಿಳಾಸವನ್ನು(URL) ನಮೂದಿಸಿ

en: Enter your foursquare URL
kn: ನಿಮ್ಮ foursquare ಜಾಲತಾಣ ವಿಳಾಸವನ್ನು(URL) ನಮೂದಿಸಿ

en: Custom CSS Styles
kn: ಇಚ್ಛೆಯ CSS ಶೈಲಿಗಳು

en: CSS Tutorial
kn: CSS ತರಬೇತಿ

en: Enter your custom CSS styles.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ CSS ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Custom Scripts
kn: ಇಚ್ಛೆಯ Script ಗಳು

en: Custom Scripts for Header and Footer
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗೆ ಇಚ್ಛೆಯ Script ಗಳು

en: Quick Tutorial
kn: ತ್ವರಿತ ತರಬೇತಿ

en: Embeds to header.php &darr;
kn: header.php ಗೆ ಸೇರಿಸಲು (Embeds) &darr;

en: Enter your custom header script.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆ Script ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Embeds to footer.php &darr;
kn: footer.php ಗೆ ಸೇರಿಸಲು(Embeds) &darr;

en: Enter your custom footer script.
kn: ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ Script ಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Enable Custom Front Page
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಮುಂದಿನ ಪುಟವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Help
kn: ನೆರವು

en: Instructions
kn: ಸೂಚನೆಗಳು

en: Overrides the WordPress %1sfront page option%2s
kn: WordPress ನ %1s ಮುಂದಿನ ಪುಟದ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು %2s ಅತಿಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ

en: Translate
kn: ಭಾಷಾಂತರಿಸಿ

note: Welcome to Responsive! Upgrade to Responsive Pro today.
en: Welcome to %1$s! Upgrade to %2$s today.
kn: %1$s ಗೆ ಸ್ವಾಗತ! ಇಂದೇ %2$s ಗೆ ನವೀಕರಿಸಿ
