Responsive Theme - en to cy translation catalogue (152 entries)

en: Pages:
cy: Tudalennau:

en: &#8249; Older posts
cy: &#8249; Postiadau hŷn

en: Newer posts &#8250;
cy: Postiadau mwy diweddar &#8250;

en: Read more &#8250;
cy: Darllen mwy &#8250;

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
cy: Mae cyfrinair ar y post hwn. Mewnbynnwch y cyfrinair er mwyn gweld unrhyw sylwadau.

en: &#8249; Older comments
cy: &#8249; Sylwadau hŷn

en: Newer comments &#8250;
cy: Sylwadau mwy diweddar &#8250;

en: Pings&#47;Trackbacks
cy: Pingiau&#47; Ôl-lwybrau

en: %1$d %2$s for "%3$s"
cy: %1$d %2$s ar gyfer "%3$s"

en: Name
cy: Enw

en: E-mail
cy: E-bost

en: Website
cy: Gwefan

en: scroll to top
cy: sgrolio i'r brig

en: powered by
cy: pwerir gan

en: http://wordpress.org/
cy: http://cy.wordpress.org/

en: &#8249; Return to
cy: &#8249; Dychwelyd at

en: No Comments &darr;
cy: Dim Sylwadau &darr;

en: 1 Comment &darr;
cy: 1 Sylw &darr;

en: % Comments &darr;
cy: % Sylw &darr;

en: One comment on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s comments on &ldquo;%2$s&rdquo;
cy[0]: Un sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy[1]: Dau sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy[2]: %1$s sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy[3]: %1$s sylw ar &ldquo;%2$s&rdquo;

en: Tagged with:
cy: Tagiwyd:

en: Posted in %s
cy: Postiwyd yn %s

en: Edit
cy: Golygu

en: 404 &#8212; Fancy meeting you here!
cy: 404 &#8212; Wel, helo!

en: Don&#39;t panic, we&#39;ll get through this together. Let&#39;s explore our options here.
cy: Paid becso, nawn ni ffeindio ein ffordd rhywsut. Gad i ni edrych ar ein dewisiadau fan hyn.

en: You can return %s or search for the page you were looking for.
cy: Gallwch ddychwelyd %s neu edrych am y dudalen roeddech chi eisiau

en: Home
cy: Hafan

en: &larr; Home
cy: &larr; Adref

en: Daily Archives: %s
cy: Archifau Dyddiol: %s

en: Monthly Archives: %s
cy: Archifau Misol: %s

en: Yearly Archives: %s
cy: Archifau Blynyddol: %s

en: Blog Archives
cy: Archifau Blog

en: Your search for %s did not match any entries.
cy: Eich chwiliad ar gyfer %s na wnaeth cydfynd ag unrhyw gofnod

en: Permanent Link to %s
cy: Dolen Barhaol i %s

en: Search results for: %s
cy: Canlyniadau chwilio ar gyfer: %s

en: search here &hellip;
cy: chwilio yma &hellip;

en: Go
cy: Ewch

en: Image Information
cy: Gwybodaeth y Delwedd

en: Full Size:
cy: Maint Llawn:

en: Aperture: f&#47;
cy: Agorfa: f&#47;

en: Focal Length:
cy: Hyd Ffocal:

en: Shutter:
cy: Mwgwd:

en: In Archive
cy: Yn yr Archif

en: Home Widget 1
cy: Teclyn Cartref 1

en: This is your first home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 6th widget from the top in area 6 called Home Widget 1. Title is also manageable from widgets as well.
cy: Dyma blwch teclyn gyntaf eich hafan. I'w olygu, ewch i Appearance > Widgets a dewiswch y 6ed teclyn o'r brig yn ardal chwech a enwir yn Teclyn Hafan 1. Gellir hefyd newid y teitl o'r fan honno.

en: Home Widget 2
cy: Teclyn Cartref 2

en: This is your second home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 7th widget from the top in area 7 called Home Widget 2. Title is also manageable from widgets as well.
cy: Dyma ail flwch teclyn eich hafan. I'w olygu, ewch i Appearance > Widgets a dewiswch y 7fed teclyn o'r brig yn ardal chwech a enwir yn Teclyn Hafan 2. Gellir hefyd newid y teitl o'r fan honno.

en: Home Widget 3
cy: Teclyn Cartref 3

en: This is your third home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 8th widget from the top in area 8 called Home Widget 3. Title is also manageable from widgets as well.
cy: Dyma trydydd blwch teclyn eich hafan. I'w olygu, ewch i Appearance > Widgets a dewiswch yr 8fed teclyn o'r brig yn ardal chwech a enwir yn Teclyn Hafan 3. Gellir hefyd newid y teitl o'r fan honno.

en: About
cy: Amdan

en: Categories
cy: Categorïau

en: Latest Posts
cy: Postiau Diweddar

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Top Menu
cy: Prif Ddewislen

en: Header Menu
cy: Dewislen y Pennawd

en: Sub-Header Menu
cy: Dewislen yr Is-Bennawd

en: Footer Menu
cy: Dewislen y Troedyn

en: Page %s
cy: Tudalen %s

en: <span class="%1$s">Posted on </span>%2$s<span class="%3$s"> by </span>%4$s
cy: <span class="%1$s">Postiwyd ar </span>%2$s<span class="%3$s"> gan </span>%4$s

en: View all posts by %s
cy: Gweld pob postiad gan %s

en: Archive for %s
cy: Archif ar gyfer %s

en: Posts tagged %s
cy: Postiau a dagiwyd %s

en: Error 404
cy: Gwall 404

en: More Themes
cy: Mwy o Themâu

en: Showcase
cy: Arddangosfa

en: Main Sidebar
cy: Prif Far Ochr

en: Area 1 - sidebar.php
cy: Ardal Un - sidebar.php

en: Right Sidebar
cy: Bar Ochr Dde

en: Area 2 - sidebar-right.php
cy: Ardal Dau - sidebar-right.php

en: Left Sidebar
cy: Bar Ochr Chwith

en: Area 3 - sidebar-left.php
cy: Ardal Tri - sidebar-left.php

en: Left Sidebar Half Page
cy: Bar Ochr Chwith Hanner-Tudalen

en: Area 4 - sidebar-left-half.php
cy: Ardal Pedwar - sidebar-left-half.php

en: Right Sidebar Half Page
cy: Bar Ochr Dde Hanner-Tudalen

en: Area 5 - sidebar-right-half.php
cy: Ardal Pump - sidebar-right-half.php

en: Area 6 - sidebar-home.php
cy: Ardal Chwech - sidebar-home.php

en: Area 7 - sidebar-home.php
cy: Ardal Saith - sidebar-home.php

en: Area 8 - sidebar-home.php
cy: Ardal Wyth - sidebar-home.php

en: Gallery Sidebar
cy: Bar Ochr Galeri

en: Area 9 - sidebar-gallery.php
cy: Ardal Naw - sidebar-gallery.php

en: Colophon Widget
cy: Teclyn Colophon

en: Area 10 - sidebar-colophon.php
cy: Ardal Deg - sidebar-colophon.php

en: Top Widget
cy: Teclyn ar y Brig

en: Area 11 - sidebar-top.php
cy: Ardal Deuddeg - sidebar-top.php

en: Sitemap
cy: Map o'r safle

en: Layout
cy: Cynllun

en: Default
cy: Diofyn

en: Hello, World!
cy: Helo, Fyd!

en: Your H2 subheadline here
cy: Eich is-bennawd H2 yma

en: Your title, subtitle and this very content is editable from Theme Option. Call to Action button and its destination link as well. Image on your right can be an image or even YouTube video if you like.
cy: Gallwch olygu eich teitl, is-deitl a'r cynnwys hwn o ddewisiadau'r Thema, a hefyd y botwm Galw Ynghyd a'r lleoliad pen ei daith. Gall y ddelwedd ar y dde fod yn ddelwedd wahanol neu hyd yn oed fideo YouTube.

en: Call to Action
cy: Galw Ynghyd

en: Theme Options
cy: Dewisiadau'r Thema

en: Options Saved
cy: Arbedwyd eich Dewisiadau

en: Theme Elements
cy: Elfennau'r Thema

en: Disable Breadcrumb Lists?
cy: Analluogi Rhestrau Briwsion

en: Check to disable
cy: Ticio i analluogi

en: Disable Call to Action Button?
cy: Analluogi'r Botwm Galw Ynghyd?

en: Save Options
cy: Cadw Dewisiadau

en: Logo Upload
cy: Uwchlwytho Logo

en: Custom Header
cy: Pennyn Dewisol

en: Need to replace or remove default logo?
cy: A oes angen newid neu dynnu'r logo rhagosodedig?

en: <a href="%s">Click here</a>.
cy: <a href="%s">Cliciwch yma</a>.

en: Home Page
cy: Tudalen Gartref

en: Headline
cy: Pennawd

en: Enter your headline
cy: Mewnbynnwch eich pennawd

en: Subheadline
cy: Is-bennawd

en: Enter your subheadline
cy: Mewnbynnwch eich is-bennawd

en: Content Area
cy: Ardal Gynnwys

en: Enter your content
cy: Mewnbynnwch eich cynnwys

en: Call to Action (URL)
cy: Galw Ynghyd (URL)

en: Enter your call to action URL
cy: Mewnbynnwch eich URL galw ynghyd

en: Call to Action (Text)
cy: Galw Ynghyd (Testun)

en: Enter your call to action text
cy: Mewnbynnwch eich testun galw ynghyd

en: Featured Content
cy: Cynnwys Blaenllaw

en: See Docs
cy: Gweld Dogfennau

en: Paste your shortcode, video or image source
cy: Gludwch eich côd byr, fideo neu ffynhonnell eich delwedd

en: Webmaster Tools
cy: Offer y Gwefeistr

en: Google Site Verification
cy: Dilysu Safle Google

en: Enter your Google ID number only
cy: Mewnbynnwch eich rhif adnabod Google yn unig

en: Bing Site Verification
cy: Dilysu Safle Bing

en: Enter your Bing ID number only
cy: Mewnbynnwch eich rhif adnabod Bing yn unig

en: Yahoo Site Verification
cy: Dilysu Safle Yahoo

en: Enter your Yahoo ID number only
cy: Mewnbynnwch eich rhif adnabod Yahoo yn unig

en: Site Statistics Tracker
cy: Traciwr Ystadegau'r Safle

en: Leave blank if plugin handles your webmaster tools
cy: Gadewch yn wag os yw ategyn yn delio ag offer gwefeistroli

en: Google Analytics, StatCounter, any other or all of them.
cy: Google Analytics, StatCounter, unrhywbeth arall neu bob un ohonynt.

en: Social Icons
cy: Eiconau Cymdeithasol

en: Enter your Twitter URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Twitter

en: Enter your Facebook URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Facebook

en: Enter your LinkedIn URL
cy: Mewnbynnwch eich URL LinkedIn

en: Enter your YouTube URL
cy: Mewnbynnwch eich URL YouTube

en: Enter your StumbleUpon URL
cy: Mewnbynnwch eich URL StumbleUpon

en: RSS Feed
cy: Ffrwd RSS

en: Enter your RSS Feed URL
cy: Mewnbynnwch URL eich Ffrwd RSS

en: Enter your Google+ URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Google+

en: Enter your Instagram URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Instagram

en: Enter your Pinterest URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Pinterest

en: Enter your Yelp! URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Yelp!

en: Enter your Vimeo URL
cy: Mewnbynnwch eich URL Vimeo

en: Enter your foursquare URL
cy: Mewnbynnwch eich URL foursquare

en: Custom CSS Styles
cy: Arddulliau CSS Dewisol

en: CSS Tutorial
cy: Tiwtorial CSS

en: Enter your custom CSS styles.
cy: Mewnbynnwch eich arddulliau CSS dewisol.

en: Custom Scripts
cy: Sgriptiau Dewisol

en: Custom Scripts for Header and Footer
cy: Sgriptiau Dewsiol ar gyfer y Pennyn a'r Troedyn

en: Quick Tutorial
cy: Tiwtorial Cyflym

en: Embeds to header.php &darr;
cy: Gosodwyd yn header.php &darr;

en: Enter your custom header script.
cy: Mewnbynnwch eich sgript pennyn dewisedig.

en: Embeds to footer.php &darr;
cy: Gosodwyd yn footer.php &darr;

en: Enter your custom footer script.
cy: Mewnbynnwch eich sgript troedyn dewisedig.

en: Instructions
cy: Cyfarwyddiadau

en: Translate
cy: Cyfieithu
